குடும்ப கச்சேரி – பாகம் 01 – அம்மா காமக்கதைகள்

Kudumba kacheri

(இது தகாத உறவு கதை பிடிக்காதவர்கள் படிக்க வேண்டாம். அனைத்து காம தளங்களுக்கும் என் மனமார்ந்த நன்றி)

நான் விஜய். காலேஜ் பர்ஸ்ட் இயர். விடுதில தங்கி படிக்கிறன். என் ரூம்ல 2 பேரு அவங்க பேரு ராஜா , ரமேஷ். நாங்க மூணு பேரும் ஒரே வகுப்பு என்பதால் நாங்க நெருங்கி பழக ஆரம்பிசோம்.

ஆமா அவங்க பிட்டு படம் பாப்பாங்க சேந்து ஓன்னா கை கூட அடிப்பாங்க. ஒரு தடவ இரவு தற்செயலாக லைட் போட அவங்க 2 பேரும் மாத்தி பூல ஊம்பிகிட்டு இருந்தாங்க. என்ன பார்த்த்தும்

“என்ன விஜய் அப்படி பாக்குற வேன்னும்ன்னா நீயும் வாடான்னு” சொன்னாங்க நான் லைட் ஆப் பன்னிட்டு வெளியே போய் இத பத்தி யோசிச்சன். பசங்க குள்ள இப்படி நடக்குமா தப்பு இல்லயா எனக்கு எல்லாம் புதுசா இருந்துச்சி. நான் இப்படியே யோசிச்சிக்கிட்டு இருந்தன்.

“என்ன டா ரமேஷ் நம்ம நிலமை இப்படி ஆய்டுச்சி இவன் பாத்துட்டானே” “பாத்தா என்ன ராஜா அவன் நம்ம ரூமுக்கு வந்ததும் நினைச்சன் டா அவன் சரி வரமாட்டான்னு” “ம்ம்ம்ம்ம்…… நீயுமா …….. எனக்கும் அவன பாத்த்தும் இதே நினைச்சன்” “சரி ராஜா இன்னைக்கு ஓக்க வேனாம் டா ஊம்பி மட்டும் கஞ்சி குடிச்சிகலாம்” “இருவரும் ஒருவர் மாத்தி ஒருவர் பூலை ஊம்ப்பினார்கள். ஒரு 20 நிமிடம் கழித்து இருவருக்கும் கஞ்சி வந்துச்சி. அவர்கள் கஞ்சியை குடித்துவிட்டு. அவர்கள் ஆடையை மாட்டினர்.

“டே விஜய் உள்ள வா டா முடிச்சிடுச்சி” “என்ன ரமேஷ் இதுலாம்” என்றேன். “இல்ல டா நாங்க பிட்டு படம் பாக்க போவோம்ன்னு தெரியும்ல உனக்கு” “ஆமா தெரியும் டா” “அந்த தியேட்டர்ல ஒரு சிறப்பு ஒன்னு இருக்கு” “என்ன ன்னு சொல்லுடா” “அங்க 20 பொம்பலைங்க வேல பாக்குறாங்க டா அங்க படம் பாக்க வரும் எல்லா ஆண்களுக்கும் அந்த 20 பேரும் ஆம்பல சுண்ணி ஊம்பி கஞ்சி குடிப்பாங்க டா” “ஓஓஓஓ அப்படியா அப்புறம் எதுக்கு நீங்க இப்படி பன்னீங்க” “இன்னைக்கு அந்த பொம்பலைங்க வரல டா செம மூட் அதான் ஊம்பிகிட்டோம்”

“சரி டா ரமேஷ்” நாங்க 3 பேரும் துங்கிட்டோம். அவனுங்க பிட்டு படம் பாத்துட்டு வந்த்து அங்க நடந்த எல்லாத்தையும் எண்ட சொல்லுவாங்க. நானும் அத கேட்டுட்டு பாத்ரூம் போய் கை அடிச்சிட்டு வருவன். இப்படியே நாட்கள் ஓடுச்சி. எனக்கும் பிட்டு படம் பாக்க ஆச வந்துச்சு அந்த தியேட்டர் இருக்குற பொன்னுங்க என் பூல ஊம்ப ஆச பட்டன். ஆனா கேட்டா என்ன மட்டமா நினைச்சிபாங்கலோன்னு நினைச்சி கேக்காம இருந்துட்டன்.

ஒரு நாள் நானும் வெக்கத்த விட்டு ரமேஷ் ட கேட்டன். “ரமேஷ் இன்னைக்கு என்னையும் பிட்டு படத்துக்கு கூப்பிட்டு போடா” “(அப்பா டா இத கேக்க உனக்கு இவலோ நாள் ஆச்சா) நீ நல்ல பையன் டா” “இல்ல கூப்பிட்டு போரிங்களா டா ன்னு பூல ஊம்பாத குறையா கெஞ்சுனன்” “சரி கூப்பிட்டு போறோம் டா ஆனா டிக்கெட் செலவு நீ தான் பாத்துக்கனும்” “சரி டா அப்புறம் ஐடம் என் பூல ஊம்பனும் டா” “அந்த தியேட்டர் ஐடமா டா” “ஆமா ஆமா டா மச்சான்” “சரி நைட் வரப்ப ஜட்டி போடாத ஷாட்ஸ் டி சர்ட் போட்டுகோ டா”

“சரி ரமேஷ்” ப்ளஸ் டூ வரை ரொம்ப பழமாக இருந்தேன். நான் பார்க்கும் முதல் ‘A’ படம் இதுதான். இதுவரை முலை, புண்டை எல்லாம் கேள்விப்பட்டு இருக்கிறேனே ஒழிய, எப்படி இருக்கும் என்று பார்த்ததே இல்லை. காலேஜில் மற்ற பசங்கள் எல்லாம் செக்ஸ் மேட்டரை புட்டுப்புட்டு வைக்க, எனக்கும் அதைப் பற்றி தெரிந்து கொள்ளும் ஆர்வம் வந்துவிட்டது. இந்த ரமேஷ் இருக்கிறானே.. நூற்றுக்கணக்கில் பிட்டுப்படம் பார்த்திருக்கிறான். ரமேஷ் அளவுக்கு ராஜா இல்லாவிட்டாலும், அவனும் சில பிட்டுப்படங்கள் பார்த்திருக்கிறான்.

மூனூ பேருக்கும் நானே பணம் போட்டன். ஒரு டிக்கெட் 250 ரூபாய் ஆய்ச்சு. நான், ரமேஷ், ராஜா மூன்றுபேரும் அந்த பிட்டுப்பட தியேட்டரில் அமர்ந்திருந்தோம். படம் ஆரம்பித்து அரை மணி நேரத்துக்கு மேல் ஆயிற்று. இன்னும் பிட்டு போடவில்லை. நான் தலையை மெல்ல சாய்த்து ரமேஷிடம் கிசுகிசுப்பான குரலில் கேட்டேன். “மச்சான்… என்னடா இன்னும் போடலை..?” “இருடா.. போடுவான்.. இன்டர்வெல் விடுறதுக்கு முன்னாடி போட்ருவான்.. பாத்துட்டு அப்படியே கெளம்பிடலாம்..!!” “ஆமா நீயும் வந்த்துலேந்து இத தான் சொல்ற டா ஆமா ” “இல்ல மச்சி போடுவாங்க காத்துரு டா எனக்காக.”

அவனும் மெல்லிய குரலில் கொஞ்சம் எரிச்சலுடன் சொல்ல, நான் மீண்டும் திரையையே வெறிக்க ஆரம்பித்தேன். ஒரு கிழவனும், கிழங்கு மாதிரி இருந்த ஒரு ஐட்டமும், எதோ உலகப் போர் நடப்பது போல அவன் பூல் அவ புண்டையில் தீவிரமாக ஓத்துகிட்டு இருந்தான். அவ முலை சைஸ் எப்படியும் 35 இருக்கும். அந்த கிழவன் சுன்னி 8 இன்ச் இருக்கும். கிழவனுக்கே அப்படின்னா எனக்கு பூல் நட்டுகிட்டு இருந்துச்சி எனக்கு கடுப்பாக இருந்தது. முதன்முறையாக என் பூல சப்ப ஐடம் வரும்ன்னு நினைச்சன்.

என்று ஆர்வத்துடன் வந்த என்னை, இந்த தியேட்டர் ஆப்ரேட்டர் ரொம்பத்தான் சோதித்து விட்டான். இண்டர்வெல்லும் வேலைக்காரி வந்து ஊம்புவன்னு நினைச்சன். அதன்பிறகாவது வருவாளா என்று பூலை தொங்கப் போட்டுக் கொண்டு காத்திருந்தோம். இறுதிவரை அந்த ஆப்ரேட்டர் நாய் பொண்ணுங்களை ஊம்ப அனுப்பவே இல்லை. நாங்கள் மட்டும் கிடையாது. தியேட்டருக்கு வந்த எல்லோருமே, அந்த ஆப்ரேட்டரை கன்னாபின்னா என்று திட்டினார்கள்.

அவன் பொண்டாட்டி, அம்மா, பாட்டி எல்லோருக்கும் தேவடியா பட்டம் கட்டிவிட்டு, கோபத்துடன் வெளியேறினார்கள். நான் ஏமாற்றமும், எரிச்சலும் மிகுந்த குரலில் ரமேஷ் கேட்டேன். பேரும் பாத் ரூம் பக்கம் போய் பிஷ் அடிச்சிகிட்டே பேசிக்கிட்டு இருந்தோம். “என்னடா இப்படி பண்ணிட்ட..?” “நான் என்ன பண்ணுனேன்..?” “நீதான இந்த தியேட்டர்ல கண்டிப்பா பிட்டு போடுவான்னு சொன்ன..?”

“ஆமாம்..!! இதுவரை இங்க பத்து பதினஞ்சு படம் பாத்திருக்கேன்.. ஒரு தடவை கூட ஏமாந்ததில்லை.. இன்னைக்கு நீ வந்த ராசியோ.. என்னவோ.. 750 ரூவா புண்டையை நக்கிக்கிட்டு போயிடுச்சு..!!” அவன் பேசியதில் இருந்து அவனும் கடுப்பாக இருக்கிறான் என்று புரிந்து கொள்ள முடிந்தது. “எவன் வீட்டு காசு என் காசு டா…. எவலோ கஷ்ட பத்து சேத்தன் தெரியுமா” இப்போது ராஜா கொஞ்சம் சாந்தமான குரலில் சொன்னான்.

“மாப்ளை.. போலீஸ் ரெய்டு.. அப்டி இப்டின்னு.. ஏதாவது மேட்டர் இருக்குண்டா.. அதான்.. ஐட்டம் இறக்காம அப்டியே பம்மிட்டானுக..!!” “ச்சே..!! பர்ஸ்ட் டைம் என் பூலை ஊம்ப போறாங்கன்னு ரொம்ப ஆசையா வந்தேண்டா..!! நல்லா ஏமாத்திட்டாணுக.. தேவடியாப்பசங்க..!!” நான் வெறுப்பில் கத்தினேன். “சரி விடுடா..!! ரெண்டு நாள்ல வேற படம் போடுவான்.. கண்டிப்பா ஐடம் இருக்கும்.. வந்து அவங்க வாய்ல ஓத்துருவோம்.. கவலைப்படாத.. !!”  “ஆமா மச்சான் ரமேஷ் சொல்றது சரி தான் நாம ஒன்னுக்கு அடிச்சிட்டு கிளம்புவோம் டா ”

நாங்க மூவரும் ஒன்னுக்கு அடிச்சோம் அதில் என் பூலு மட்டும் இன்னும் நட்டுகிட்டு இருந்துச்சு . கொஞ்ச நேரத்துக்கு முன்னாடி தான் கை அடிச்சன். “மச்சான் இங்க என் சுன்னி பாருங்க டா அடங்க மாட்டங்குது” “டேய் டைம் ஆகுது கை அடிச்சி விடு டா அடங்கிடும் விஜய்” “இல்ல மச்சான் கை அடிச்சும் அடங்க மாட்டங்குது டா எதாது பன்னுங்க டா” “சரி இதுக்கு ஒரே வழி தான் இருக்கு விஜய்” “என்னன்னு சொல்லு ரமேஷ்” “ஆனா நீ ஒத்துப்பியான்னு தெரில”

error: Content is protected !!