காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 14– தமிழ் காமக்கதைகள்

வலது கை விரல் அவள் புண்டைக்குள் சென்று பதம் பார்த்துக் கொண்டிருக்க இடது கையில் அவள் முகத்தை பிடித்து இழுத்து  உதடுகளைக் கடித்துச் சுவைத்தான். அவள் நாக்கை நீட்டி அவன் வாயில் நுழைத்து சப்பக் கொடுத்தாள். பின்னர் அவன் விருப்பத்தை அறிந்து  அவனது நாக்கை அவள் கவ்விச் சுவைத்தாள்.

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 13– தமிழ் காமக்கதைகள்

இந்த சில நிமிடங்களில் அவன் சுன்னி மீண்டும் விறைத்தெழுந்து முறுக்கேறியிருந்தது. அது அவளின் பின்பக்கத் தொடைகளை முட்டி, நழுவிய பாவாடைக்குள் நுழைந்து சூத்துப் பிளவுக்குள் புதைந்து புண்டையிதழின் பின்வாசலை முட்டிக் கொண்டிருந்தது. அவள் பாவாடை நழுவிப் போய் தொடைகளில் ஒட்டிக் கொண்டிருந்தது. அவன் லுங்கியும் அவிழ்ந்து கீழே போயிருந்தது.. !!

சில நிமிடங்கள் அவள் புண்டையை விரலால் குடைந்து விட்டு அவளின் பாவாடையை கீழே தள்ளினான். அதனுள்ளிருந்து அவளின் வலது காலை உறுவி எடுத்தான். அந்த தொடையைப் பிடித்து தூக்கி மடக்கி தன் இடுப்பில் போட்டான். அவள் சூத்து உயர்ந்தது. கவட்டை விரிந்து புண்டையை பிளந்து காட்டியது. அவள் சூத்தை இறுக்கிப் பிடித்து விரித்தபடி விறைப்பாகி துடித்துக் கொண்டிருக்கும் தன் திடமான சுன்னியைக் கொண்டு போய் இடித்தான். கற்பகம் முகத்தை திருப்பி அவன் முகத்தைப் பார்த்தபடி தொடையை இன்னும் விரித்தாள். கிறக்கமான அவளின் பார்வை அவனை மயக்கியது. அவள் கண்களுக்குள் பார்த்துக் கொண்டே குண்டியை விட்டு சுன்னியைப் பிடித்து  அவள் புண்டையிதழில் தேய்த்தான். அவள் புண்டை ஈரம் அவன் சுன்னி மொட்டை நனைத்தது. அவள் புண்டை ஓட்டையில் வைத்து மெதுவாக உள்ளே திணித்தான். ஈரத்தில் வழுக்கிய அவன் சுன்னித் தலை உள்ளே புதைந்தது.

“ம்ம்மமமா.. ங்ங்க்க்க்க்” சிலிர்த்துக் கொண்டு  இடுப்பை  ஆட்டி அவன் சுன்னியை தனக்குள் வாங்கினாள். இடுப்பை  அசைத்து அழுத்தி உள்ளே தள்ளினான். அவன் சுன்னி முக்கால்வாசி உள்ளே சொருகி நின்றது. இன்னும் கிறக்கமாக முனகினாள். இடுப்பை அசைத்து, அவன் இடுப்பில் போட்ட காலை நெஞ்சுவரை தூக்கி அவனுக்கு வாட்டம் காட்டினாள். அவன் சுன்னியின் நீளம் நன்றாக அவள் புண்டைக்குள் சொருகியது. அப்படியே அவள் இடுப்பை  இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு மெதுவாக இடித்தான். அவன் சுன்னி உள்ளே வெளியே என்று அவளின் புண்டையை பதம்பார்க்கத் தொடங்கியது. இடித்துக் கொண்டே கையை அவள்  இடுப்பில்  இருந்து மேலேற்றினான். உணர்ச்சியின் விம்மலில் இறுக்கமாக இருக்கும் அவள் முலைகளைப் பிடித்து பிசைந்து கொண்டே இடுப்பை அசைத்து இடித்து நன்றாக ஓத்தான்.

கற்பகம் மல்லாந்து படுத்து வலது காலை மடக்கி அவன் நெஞ்சுவரை ஏற்றியிருந்தாள். அந்தக் கால் நிர்வாணமாக இருக்க.. இன்னொரு காலின் முழங்காலுக்கு கீழே பாவாடை சுருண்டு மறைத்தபடியிருந்தது. இப்படி படுத்துக் கிடப்பது அவளுக்கு பழக்கமில்லை. ஆனாலும்  உடம்பின் சுகம் அவளை அப்படிச் செய்ய வைத்தது. அவன் சைடாகப் படுத்து அவளின் நீட்டிய தொடை மீது தன் ஒரு  தொடையைப் போட்டு  அழுத்தியபடி அவளின் புண்டைக்குள் தன் பருத்த சுன்னியை சொருகி ‘நச்சு நச்’சென ஒவ்வொரு குத்தாக குத்தி  ஓத்துக் கொண்டிருந்தான். அவன் உடம்பில் லுங்கி கூட இல்லை.  முழு அம்மணமாக இருந்தான்.

காமச் சுவையை முழுதாக உணர்த்தும்.. உடலின்பத்தின் எல்லைக்குள் பிரவேசித்து அதில் மூழ்கிக் கொண்டிருந்த கற்பகம், அவனது இடியின் அதிர்வுகளை ஆழமாக உள்வாங்கிச் சிலிர்த்து உடலை வளைத்து நெளிந்தபடி அவனுக்கு நன்றாக  ஒத்துழைத்தாள். அவள் இடுப்பும் முலைகளும் ஒரே நேரத்தில்  அதிர்ந்து கொண்டிருந்தன. அப்படி  அதிரும் அவள் முலைகளை அவன் கை பலமாக பிசைந்து கசக்கி அவளை துவளச் செய்தது. அவள் காது மடலைக் கவ்விச் சப்பிக் கொண்டே ஆழமாய் சொருகி இடித்தான் நிருதி.. !!

கற்பகம் மீண்டும் வியர்க்கத் துவங்கியிருந்தாள். அவள் வாய் பிளந்து தவித்தது. முலைகளைப் பற்றிய அவனது கையின் கசக்கி பிசைதலும், குண்டிகள் அதிர புண்டைக்குள் நொங்கெடுக்கும் சுன்னியின் அழுத்தமான குத்தலும் அவளைச் சன்னமாக முனக வைத்துக் கொண்டிருந்தது. அவள் தொடையை தன் நெஞ்சுவரை ஏற்றிப் பிடித்து சுன்னியை அழுத்தமாய் இடித்து ஓத்துக் கொண்டே  அவள் முலைகளை விட்டு கையை கீழே கொண்டு போய் அடி வயிற்றில் தடவி புண்டை முடிகளை சுருட்டிப் பிடித்து இழுத்தான் நிருதி.  பின் கையை உயர்த்தி ‘சத்.. சத்’தென அவள் புண்டை மேட்டில்  அறைந்தான். அப்படி  ஓத்துக் கொண்டே அவன் அறைவது அவளின் காமச் சுகத்தை உச்சத்துக்கு கொண்டு சென்றது.

“ம்ம்ம்மாங்ங்ங்க்க்க்.. ம்ம்ம்மாங்க்க்க்க்” என்று வாயை விட்டு முனகினாள். புண்டை மீது விழும் அறை தொடைகளை அகட்ட வைத்தது.

பின்னால் இருந்து அவள் புண்டைக்குள் சுன்னியால் இடித்து ஓத்துக் கொண்டே முன் பக்கம் அவள் புண்டை மேட்டில் கையால் சத்தம் வர அடித்தபடியே அவளின் கழுத்தில் கடித்து சப்பினான். அவன் செயலில் வெறியேறியிருந்தது. வேகத்தைக் கூட்டினான்.

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸா.. ஏய் கற்பு”

“ஆஆங்க்க்க்”

“நல்லாருக்கா?”

“ஆஆம்ம்ம்ம்”

“வாய தெறந்து பேசுடி”

அவன் டி சொன்னது அவளுக்கு நெஞ்சுக் குழிக்குள் இனித்தது.

“நல்லாருக்கு சார்ர்”

“ஏய்.. சார் வேணாம்னு சொல்லியிருக்கேன் இல்ல?”

“ம்ம்ம்ம்மா..”

“வெட்கத்தை விட்டு பேசு”

“சர்ரி… சா…..”

“ஓக்கறது புடிச்சிருக்காடி?”

“புடிச்ச்சிருக்குங்ங்ங்ங்க..”

“சுகமாருக்குல்ல?”

“ம்ம்ம்ம்ம்”

அவன் இடி வேகமானது. அவள் உடம்பு மொத்தமும் அதிர்ந்து குலுங்கியது. அவன் இடிக்கும் சுகத்தில்  அவள் உடம்பு  இன்னும் குறுகியது. சில நொடிகள் படபடவென சுன்னியாலும், கையாலும் அடித்தவன் சட்டென நிறுத்தினான். உச்சத்தை நெருங்கிக் கொண்டிருக்கும் கற்பகம் தவிப்புடன் குண்டியை அசைத்தபடி அவனைப் பார்த்தாள்.

“திரும்பி படு கற்பு” என்றான்.

அவளுக்கு புரியவில்லை. “எப்படிங்க?” மெல்லக் கேட்டாள். இப்போதே மல்லாக்கத்தான் படுத்திருக்கிறாள். இன்னும்  எப்படி படுக்க வேண்டும்?

“பின்னால திரும்பி படு” அவள் புண்டைக்குள் இருந்து சுன்னியை உறுவியபடி அவள் இடுப்பில் கை வைத்து உடம்பை குப்புறத் தள்ளினான்.

‘எடுக்காத. சொருகி குத்துடா’ என்று கத்திச் சொல்ல வேண்டும் போலிருந்தது அவளுக்கு. ஆனால் மறு பேச்சில்லாமல் சரிந்து குப்புறக் கவிழ்ந்து படுத்தாள். அவள் பாவாடை காலை விட்டு நழுவிப் போயிருக்க அவளும்  இப்போது முழு அம்மணமாக இருந்தாள்.

நிருதி நீட்டிய சுன்னியுடன் எழுந்தான். அவளின் கூதி நீரும், அவனின் ஆண்மை நீரும் வழுவழுப்பாக அவன் சுன்னியில் அப்பிக் கொண்டிருந்தது. குப்புறக் கவிழ்ந்து கிடக்கும் அவளின் பளபளப்பான குண்டிகளை ‘பட் பட்’ டென அறைந்தான். சுள்ளென வலித்தாலும் அவளுக்கு  அது மிகவும் பிடித்தது.

அவள் குண்டிகளை அடித்து கசக்கிப் பிசைந்தான். இரண்டு கைகளிலும் நன்றாக பிடித்து  உருட்டினான். சூத்துப் பிளவை விரித்துப் பார்த்தான். அவளின் சூத்து பள்ளத்தில் மெல்லிய முடிகள் இருந்தன. அவைகளை விரலால் தடவி சுண்டி இழுத்தான்.

 

error: Content is protected !!