காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 16– தமிழ் காமக்கதைகள்

Karpagam 16

கிச்சனில் இருந்து அவனை எட்டிப் பார்த்துக் கேட்டாள் கற்பகம்.

“காபி குடிக்கலீங்களா?”

“ம்கூம்..”

”ஐயோ ஏங்க? பால் இருக்குமே?”

காமத்தில் கரைந்தேன் – பாகம் 15– தமிழ் காமக்கதைகள்

“பால் இருக்கு. காபி தூள் இருக்கு. சர்க்கரை இருக்கு” என்றபடி எழுந்து கிச்சனுக்குப் போனான்.

“நீங்க வெக்கலியா?”

“நான் தூங்கி எந்திரிச்சு பிரஷ்ஷப் ஆகி வந்து டிவி போட்டு  உக்காந்தேன். கரெக்டா நீ வந்துட்ட..”

“இவ்வளவு நேரமும் தூங்கினீங்களா?”

“நல்ல தூக்கம்”

கற்பகம் காபி பாத்திரத்தை எடுத்து  அடுப்பில் வைத்தாள். அவன் பிரிட்ஜைத் திறந்து பால் கவரை எடுத்து நீட்டிக்கொண்டே சொன்னான்.

“சுகமான தூக்கம். நீ போனதுமே கதவை சாத்திட்டு படுத்து நல்லா தூங்கிட்டேன்”

“சந்தோசங்க” பாலை வாங்கி ஓரம் கடித்து பாத்திரத்தில் ஊற்றி  அடுப்பைப் பற்ற வைத்தாள்.

சமயலறை ஜன்னல் அருகே சென்று நின்று வெளியே பார்த்தான். ஜன்னல் வழியாக மிதமான காற்று வீசியது. ஆனால் வெளியில் இருந்து பார்த்தால் கிச்சனில் நடப்பது தெரியும். அதனால் வெளியில் இருந்து பார்ப்பவர்க்கு தெரியாத மாதிரி ஜன்னலைச் சாத்தி விட்டு கற்பகத்தின் பின்னால் சென்று அவளை அணைத்தான். அவள் லேசான கூச்சத்துடன் நெளிந்தாள். ஆனால் விலகவில்லை. அவளின் கூந்தல் பூ மணம் அவன் மனதை மயக்கியது.

அவள் வயிற்றை இறுக்கிக் கட்டிப்பிடித்து நெருக்கமாக நின்றான். அவனின் விறைத்த ஆண்மை லுங்கியை தூக்கி அவள் புட்டங்களில் இடித்தது. அவன் முகம் அவள் பிடறியில் புதைந்து அவளின் வாசத்தை நுகர்ந்து கிறங்கியது. கற்பகத்தின் முலைக் கண்கள்  உப்பி காம்புகள் விறைத்தன. தொடை நடுவில்  மெல்லிய சூடு பரவி புண்டை நரம்புகளை முறுக்கேற்றியது. அவனது அணைப்பின் சுகத்தை  அனுபவித்தபடி அடுப்பு வேலையைக் கவனித்தாள்.

“கற்பு”

“ம்ம்..”

“கற்பகவல்லி”

“சொல்லுங்க?”

“அழகா வந்துருக்கேடி”

“அப்படிங்களா?”

“பூவெல்லாம் வெச்சிருக்க”

“ஆமாங்க..”

“இந்த புடவை ஜாக்கெட் நல்லாருக்கு”

“இது பழசுதாங்க..”

“புதுசு இல்லியா உன்கிட்ட?”

“இருக்குங்க. ஆனா வீட்டு வேலை செய்யறதுக்கெல்லாம் அதை கட்டிட்டு வர முடியுங்களா?”

“சரிதான்” அவள் வயிற்றில்  இருந்த கைகளை மெதுவாக மேலே ஏற்றினான். அவள் கூந்தலுக்குள் முகத்தைப் புதைத்து வாசம் பிடித்தபடி அவளின் இரண்டு முலைகளையும் ரவிக்கையுடன் பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தான். தளர்வில்லாத அவள் முலைகள் இறுகின. அவள் காபி பொடி போடுவதற்காகவும், சர்க்கரை போடுவதற்காகவும் கைகளைத் தூக்கி  அங்கும் இங்கும்  அசைந்து கொண்டிருந்தாள். அப்போதும் அவள் முலைகளை விடாமல் பிசைந்து கொண்டிருந்தன அவன் கைகள்.

“கற்பு”

“என்னங்க.?”

“நீ வீட்ல போய் என்ன பண்ண?”

“ஒண்ணும் பண்ணலிங்க. படுத்து தூங்கினேன்”

“நீயும் தூங்கினியா?”

“ஆமாங்க..”

“எனக்கும் செம்ம தூக்கம். அப்ப தூங்கினவன் இப்பதான் எந்திரிச்சேன்னா பாத்துக்கோயேன்”

அவள் முலைகளை மூடிய முந்தானை எடுத்து நடுவில் ஒதுக்கி விட்டு ஜாக்கெட்டுக்குள் உணர்ச்சி  ஏறி விம்மிக் கொண்டிருக்கும்  அவளின் கெட்டி முலைகளை நன்றாக பிசையத் துவங்கினான். அவள் குண்டியை பின்னால் தள்ளி  அவன் சுன்னியை அழுத்தியபடி மெதுவாக நெளிந்து கொண்டிருந்தாள்.

“ரொம்ப நாளைக்கப்பறம் ஒடம்பும் மனசும் நெறஞ்சு போறளவுக்கு கெடைச்ச சுகத்துல என்னை மறந்து தூங்கிட்டேன் கற்பு”

“ரொம்ப சந்தோசங்க”

“ஆனா ஒண்ணு தெரியுமா?”

“என்னங்க?”

“தூங்கி எந்திரிச்ச ஒடனே நான் உன்னைத்தான் தேடினேன்”

“அயோ…”

“ஒடம்பும் மனசும் ரொம்ப ப்ரெஷ்ஸா இருந்துச்சா.. குஞ்சு வேற அப்படியே நட்டுகிட்டிருந்துஞ்சு. தூக்கம் கலஞ்சதுமே உன்னை  ஓக்கணும்னு அவ்வளவு  ஆசையா இருந்துச்சு. அப்ப நீ என் கூட இல்லியேனு ரொம்ப பீல் பண்ணேன்”

“அச்சோ… அவ்வளவு ஆசை வந்துருச்சுங்களா என்மேல?”

“நீ இல்லாம தவிச்சு போயிட்டேன். அப்பறம்தான் எந்திரிச்சு போய் குளிச்சிட்டு வந்து  உக்காந்துட்டிருந்தேன்”

பேசிக் கொண்டே வலது கையை அவளின் முலைப் பிளவுக்கு கொண்டு வந்து முலைப் பள்ளத்தை தடவினான். அவள் தாலியை ஒதுக்கி விரலை அந்த மென்மையான பள்ளத்தில் நுழைத்து முலைகளின் பிதுங்கலை வருடினான். அவள் அணிந்திருந்த பிராவின் விளிம்பை வருடி உள்ளே விரல் நுழைத்து முலையினை தடவினான். அவன் விரல்கள் உள்ளே தத்திப் போய் விடைத்திருந்த முலைக் காம்பைப் பிடித்தன. கற்பகம் சிலிர்த்து தலையை ஆட்டி  உடலை நெளித்தாள். அவன் விரல்கள்  பிராவுக்குள் அலைந்தன. இரண்டு முலைக் காம்புகளையும் தேடித் தேடிப் பிடித்து  உருட்டின. பின்னர் அவன் கை முழுவதுமாக அவள் ரவிக்கைக்குள் புகுந்து அவளின் முலைக் கட்டியைக் கொத்தாக அள்ளிப் பிடித்து பிசைந்தது. அதே நேரம்  அவள் கழுத்தில், காதோரத்தில், பிடறியில் எல்லாம் முத்தமிட்டு கடித்துச் சப்பினான். கற்பகம் சொக்கியிருந்தாள்.. !!

காபி தயாரானது.

“காபி ஆகிருச்சுங்க” அவனது முரட்டுக் கரங்களுக்குள் கசங்கும் உடலின் சுகத்தில் கிறங்கியபடி மெல்லச் சொன்னாள் கற்பகம்.

“ஆகிருச்சா?”

“ம்ம்..”

“குடிக்கலாமா?”

“குடிக்கலாங்க.”

“ஆனா எனக்கு நீதான் வேணும்”

“உங்களுக்கு  இல்லாமங்களா? இப்ப காபிய குடிங்க. நல்லாருக்கும்”

“ஊத்தி குடு”

“அதுக்கு நீங்க  என்னை விடணும்”

“அதான் கஷ்டம்”

“இப்படியே  ஊத்தினா காபி சிந்திரும்” என்று உடம்பை வளைத்து அவன் கைகளுக்குள்ளாகவே முன்பக்கம் திரும்பினாள். அவன் முகத்தை தன் இரு கைகளிலும் தாங்கிப் பிடித்து அவன் உதட்டில் முத்தமிட்டாள். அவன் கைகள்  அவள் குண்டிகளைப் பற்றிக் கொண்டன.

“காபி குடிச்சிட்டு என்னமோ செய்ங்க..”

“என்ன செய்யறது?”

“என்னமோ..” மெலிதாகப் புன்னகைத்தாள்.

“என்னமோ..”

“ம்ம்..”

“ரெண்டு பேருமே சூடா இருக்கோம்”

“ம்ம்..”

“ஒரு செம ஷாட் போட்டுக்கலாம்”

“சமைக்க வேண்டாங்களா?”

“மொதல்ல ஷாட். அப்றம் சமையல்”

“ம்ம்..”

மெல்லிய புன்னகையுடன் அவள் உதட்டைக் கவ்விச் சுவைத்தான். அவள் கண்கள் மூடிக் கிறங்கி அவனை இறுக்கினாள். அவள் குண்டிகளைப் பிசைந்து வாயைச் சப்பி விடுவித்தான்.

பின்னர் அவன் கைகளை விலக்கி நிறுத்தி விட்டு டம்ளர்களில் காபியை ஊற்றினாள். அவன் விறைத்து தூக்கிய சுன்னியை லுங்கியுடன் பிடித்து அமுக்கி விட்டுக்கொண்டு விலகினான்.  ஸ்நாக்ஸ் எடுத்துக் கொண்டு டிவி முன்னால் போய் உட்கார்ந்தான். கற்பகம் காபியுடன் வந்து  அவன் பக்கத்தில்  உட்கார்ந்தாள். இருவரும் நெருக்கமாக  உட்கார்ந்து டிவியைப் பார்த்து பேசியபடி காபி குடித்தனர். நிருதியின் இடது கை அவளின் உடலில்  அங்கங்கே தடவி சூடேற்றிக் கொண்டிருந்தது.. !!

கற்பகம் சிறிது கலைந்திருந்தாள். அவள் புடவை சரிந்து முந்தானை விலகியிருந்தது. ரவிக்கைக்குள் செழித்திருக்கும் அவள் முலைகள் விம்மி நிமிர்ந்து நின்றிருந்தன. அதன் மீது நிருதியின் கைகள் படர்ந்து அழுத்தி பிசைந்து காம்புகளை உருட்டி விளையாடிக் கொண்டிருந்தன. அவனது சில்மிசத்தில் அவள் வயிற்றுப் பகுதியிலும் புடவை சிறிது  ஒதுங்கி தொப்புளைக் கவர்ச்சியாகக் காட்டிக் கொண்டிருந்தது. அவனது கைகளுக்குத் தன் உடலின் செழிப்பைச் சுவைக்கக் கொடுத்தபடி காபி குடித்தபின் சிறிது நேரம் கழித்து அவன் மடியில் சரிந்தாள். அவன் முகத்தைப் பார்த்து மெல்லச் சொன்னாள்.

“டைமாகிட்டிருக்குங்க. நான் சமைச்சிரட்டுங்களா?”

“நம்ம டீலை மறந்துட்டியா?”

“டைமாகுதுங்களே..”

“லேட் பண்ணாதேனு சொல்ற?”

வெட்கத்துடன் சிரித்தாள். “உங்களை கவனிச்சிட்டா நான்  போய் என் வேலையை பாப்பேன்”

“நல்லா கவனிப்பியா?”

“ம்ம்.. ம்ம்”

“சரி.. எந்திரி”

அவன் கையைப் பிடித்தபடி எழுந்தாள். அவனும்  எழுந்து  அவளைக் கைகளில் அள்ளினான். அவன் கழுத்தைக் கட்டிக் கொண்டாள். ஒரு குழந்தை மாதிரி  அவளை ஏந்திப் போய் கட்டிலில் கிடத்தினான். அவன் படுக்கவில்லை. நின்றபடி தன் இடுப்பில் கட்டியிருந்த லுங்கியை  உறுவினான். கற்பகம் முலையையும் தொப்புளையும் காட்டியபடி மல்லாந்து படுத்து அவனைப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். அவன் உள்ளே ஜட்டி போடவில்லை. அவனது தடித்த உறுப்பு நன்றாக விறைத்து நீண்டிருந்தது. வெட்கப்பட்டாலும் அதன் எழுச்சியை இப்போது கண் நிறையப் பார்த்தாள். உண்மையில் பெரிய சுன்னி. நேந்திரங்காய் மாதிரி நீண்டிருந்ததைப் பார்த்து புண்டை நரம்புகள் வெடிக்கும் அளவுக்கு  உஷ்ணமானாள்.

“நீ எப்படி? ” அவளைக்  கேட்டான்.

“என்னங்க?”

“அம்மணமா படுக்கறியா இல்ல…..”

“ஐயோ.. வேண்டாங்க. நான் சமைக்கணுமில்ல? ரொம்ப நேரம் நான்  உங்ககூட இருக்கேனு தெரிஞ்சா அக்கம் பக்கம்  ஒரு மாதிரி பேச மாட்டாங்களா?”

“சரிதான்.. பகல்ல நமக்கு  இது பிரச்சினை இல்ல. நைட்ல பிரச்சினைதான்”

“ஆமாங்க..”

“அப்ப முழுசா அவுக்க வேண்டாம்”

“ம்ம்..”

அவள் இடுப்பருகில் உட்கார்ந்தான். அவள் கையைப் பிடித்து  இழுத்து தன் விறைத்த சுன்னி மீது வைத்தான். அதை இறுக்கிப் பிடித்தாள். அதன் சூடும் துள்ளலும் அவளுக்கு படு கிளர்ச்சியைக் கொடுத்தது. சுன்னியை அவள் கையில் கொடுத்து விட்டு அவள் தொடையில் கை வைத்தான். அவன் சுன்னியை மெதுவாக உறுவி இன்னும் விறைப்பாக்கினாள். அவள் தொடையில்  இருந்த கையை முழங்காலில் வைத்து புடவையை சுருட்டிப் பிடித்து மேலேற்றினான். குறு முடிகள் நிறைந்த அவள் கால்கள் வெறுமையாகின. உள்பாவாடையுடன் சேர்த்து தொடைவரை புடவையை மேலேற்றி உள்ளே கை விட்டு தொடைகளைத் தடவினான். வழவழப்பான கற்பகத்தின் தொடைகள் உள்ளே கொதிப்பாகியிருந்தன.

error: Content is protected !!