பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 298 – தமிழ் காமக்கதைகள்

மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள். ஆனால் காம போதை தரும் அவன் பற்கள் வலியை பொறுத்து சுகத்தை அனுபவித்தாள்.

சசி அவள் உதடுகளை உறிய அவள் மெல்ல உதடுகளை பிரித்தாள். தன் வாய்க்குள் தவித்துக் கொண்டிருந்த இளஞ் சிவப்பு நாக்கை வெளியே நீட்டினாள். தன் நுணி நாக்கால் சசியின் முரட்டு உதடுகளை வருடினாள். அவன் எச்சில் ருசி நாக்கில் ஒட்டியது. அவன் நாக்கை தடவி பின் பற்களைத் தடவினாள்.

சசி இன்னும் வெறியானான். அவள் உதடுகளை விட்டு தன் நாக்கை வருடி தடவும் அவள் நாக்கின் நுணியை தன் நாக்கால் தடவினான். இரு நாக்குகளும் ஒன்றை ஒன்று தடவி.. மற்றதின் சுவையை ருசித்தன. பின் அவளின் குண்டிகளை புடவையுடன் பலமாக பிசைந்து கசக்கியபடி.. தன் பற்களால் அவள் நாக்கை கவ்வி இழுத்து சுவைத்தான். அவள் வாயில் இருந்து வெஜிடபிள் பிரியாணி மணம் தூக்கலாக வீசியது.. !!

“ம்ம்ம்ம்ம்”

மஞ்சு அகலாமா வாயை திறந்து காட்டினாள். அவளின் அடி நாக்குவரை அவள் நாக்கை தன் வாய்க்குள் இழுத்து அவள் எச்சிலை வழித்து உறிஞ்சி சப்பினான். அவள் கிறங்கினாள். அவனை இன்னும் பலமாக இறுக்கினாள். தன் தொடைகளுக்கிடையில் புடவையை முட்டும் அவன் ஆணுறுப்பை தன் பெண்ணுறுப்பால் இடித்து தேய்த்தாள்.

அவள் வாயின் இண்டு இடுக்கெல்லாம் அவன் நாக்கு தடவியது. அவள் சொக்கிப் போய் அரைக் கண்ணில் அவனைக் கிறக்கமாகப் பார்த்தபடி தன் வாயை அவனுக்கு சுவைக்க கொடுத்தாள்.

வெயில் சூட்டில் வியர்வை வழிந்து கொண்டிருந்த மஞ்சுவின் உடலில் இப்போது காம சூடும் ஏறியிருக்க.. அவள் உடலில் வியர்வை அருவியாக கொட்டியது. கழுத்துக்கு கீழே வழிந்து ஓடிய வியர்வை ஈரம் அவளின் முலைப் பிளவைகளை நனைத்து பிரா ரவிக்கையையும் நனைத்தது. பின் பக்கம் ஒரு புறம் வியர்வை வழிய.. அவள் அக்குள் வியர்வை ஈரத்தில் பிசுபிசுத்தது.. !!

ஆழமாக மஞ்சுவின் வாயை சப்பி.. மூச்சு வாங்க விலகினான் சசி. அவனை இறுக்கியபடி கிறக்கமாக அவனைப் பார்த்தாள்.
“வாயே வலிக்குது”

நாக்கை நீட்டி அவள் உதடுகளை நக்கினான்.
” என்ன சாப்பிட்டே.. பிரியாணியா?”
“ஆமா.. காளான் பிரியாணி”
“கமகமனு மணக்குது..”
“விட்டா கொடலை உறுவி தின்றுவீங்க போல..”
“நீ அவ்ளோ கிக்கா இருக்க..”

மஞ்சு திறந்திருந்த கதவைப் பார்த்தாள்.
“கதவு சாத்திடலாமே?”

கையை முன்னாள் கொண்டு வந்து சட்டென்று அவள் முலையை ஒரு பிசை பிசைந்து விட்டு விலகிப் போய் கதவைச் சாத்தினான். திரும்பி மஞ்சுவிடம் போனான். அவள் இன்னும் அவன் கொடுத்த வாய் முத்தத்தின் கிறக்கத்தில் இருந்தாள். அவள் உடலின் வியர்வை அதிகரித்திருப்பதை கவனித்து பேனை வேகமாகப் போட்டான்.

மஞ்சு மெதுவாகப் போய் கட்டிலில் உட்கார்ந்தாள். தன் கையில் இருந்த மொபைலை பெட் மீது வைத்துவிட்டு புடவைத் தலைப்பால் கழுத்துக்கடியில் துடைத்தாள்.
“பயங்கர புழுக்கமா இருக்கு”
“எல்லாம் அவுத்து போட்று..”
“உங்க ஆளு எப்ப வரும்? ”
“அவ வரதுக்கு ஈவினிங் ஆகிரும்”
“அதை பத்தி பேசினதும் எவ்வளவு கோபம்..? சுர்ருனு கோபம் வந்திருச்சு இல்ல..?”

பதில் சொல்லாமல் புன்னகைத்தபடி அவள் அருகில் போய் நின்றான். தன் இடுப்பில் இருந்த லுங்கியை அவிழ்த்து அப்படியே கீழே நழுவ விட்டான். மஞ்சுவின் முகத்துக்கு நேராக.. ஜட்டிக்குள் புடைத்து நிற்கும் அவனின் ஆண்மையை மெல்ல தடவினான். அவன் உறுப்பை பார்த்து விட்டு பின் லேசான வெட்கத்துடன் நிமிர்ந்து அவன் முகத்தை பார்த்தாள்.

“பிரிய்ணி சாப்பிட்டே இல்ல?”
“ம்.. ம்ம்”
“இப்ப பழம் சாப்பிடு.. நல்லா ஜீரணமாகும்”
“இது பழமா?” அவளின் இடது கையை மெதுவாக உயர்த்தி அவனின் விறைத்த தடியை ஜட்டியுடன் பிடித்தாள்.
“ஆமா.. கருவாழை”

சிரித்தாள். பின் கீழே பார்வையை இறக்கி அவன் உறுப்பை பார்த்தபடி ஜட்டியை அவன் இடுப்பில் இருந்து இறக்கினாள். இவ்வளவு நேரம் ஜட்டிக்குள் விலாங்கு மீனாக துள்ளிக் கொண்டிருந்த அவன் உறுப்பு இப்போது சுதந்திரமாக வெளியே வந்த அவளைப் பார்த்து தலையாட்டியது. அவன் உறுப்பை விரல்களால் சுற்றி வளைத்து பிடித்தாள். அதன் சூட்டை உள்ளங் கையில் உணர்ந்தபடி இறுக்கி பின் மெதுவாக உறுவினாள். அவன் கை அவளின் கன்னத்தை வருடியது.

“நைட்டுக்கு வர மாட்டிங்க?”
“மாட்டேன்”
“நீங்க வந்தா செமையா இருக்கும் ”
“ஸாரி.. எனக்கு நல்லாருக்காது..”

இடுப்பை முன்னால் தள்ளி தன் உறுப்பின் மொட்டை அவளின் உதட்டில் தேய்த்தான். அவள் நாக்கை நீட்டி அவன் உறுப்பின் மொட்டையும் அதனைச் சுற்றிய பகுதிகளையும் நக்கினாள். அவன் உடலில் மின்சாரத்தின் அதிர்வலைகள் ஓடின. அவன் உறுப்பின் முனையில் தேங்கிய ஆண்மை நீர்த்துளியை நாக்கால் நக்கி எடுத்து வாயில் வைத்து சுவைத்தாள். அவள் நாக்கை சுழட்டி சுவைக்கும் அழகே.. அவளின் அனுபவத்தை சொன்னது.

‘கை தேர்ந்த தேவடியாவாகிட்டா..’

அவள் கை அவன் உறுப்பின் பருமனை மொத்தாக கவ்விப் பிடித்திருந்தது. அதன் துடிப்பை உணர்ந்தபடி நாக்கைச் சுழற்றி நக்கிவிட்டு முகத்தை உயர்த்தினாள். அவள் பார்வையில் ஏதோ கேள்வி இருந்தது.

“என்ன?” மெல்ல கேட்டான்.
“ஒண்ணு கேப்பேன்?”
“கேளு..”
“உங்க ஆளை போட்டாச்சா?”
“ஏய்ய்..?”
“கோவிச்சுக்காதிங்க.. சும்மாதான் கேக்குறேன். இவ்வளவு பக்கத்துலயே இருக்கு.. இன்னும் கை வெக்காமயா இருப்பிங்க?”
“அதை விடு..” மெல்ல புன்னகை காட்டினான்.
அவள் முன் நெற்றியில் வியர்வை ஈரத்தில் அப்பியிருக்கும் மெல்லிய முடிகளை பிரித்து எடுத்து ஓரமாக ஒதுக்கி விட்டான். பின் அவளின் கன்னங்களை வருடினான்.
“ஊம்பு..”
“உங்களை..” எனச் சிணுங்கி விட்டு தன் வாயை பிளந்து வாழைப் பழத்தை வாயில் திணிப்பதை போல அவன் உறுப்பை திணித்தாள்.

சசி இடுப்பை எக்கி அவள் வாயில் தள்ளினான். முனை மொட்டைத் தாண்டி அவன் உறுப்பு அவள் வாயில் புகுந்தது. பாதியை கவ்வி.. நாக்கால் தடவி சப்பினாள். அவள் தலையில் தன் இரு கைகளையும் வைத்து அழுத்திக் கொண்டு மெதுவாக அவள் வாயில் இடித்தான்.. !!

error: Content is protected !!