செண்பக சிலையே – பாகம் 10 – தமிழ் காமக்கதைகள்

view it படுத்துக் கிடந்தவளின் தாவணியை உருவி ஓரமாய் போட்டேன். சிகப்பு கலர் ஜாக்கெட்டில் முலைகள் கும் என்று இருந்தது. அவள் பக்கத்தில் படுத்து மார்பில் என் கைகளை வைத்துத் தடவினேன்.

look at here now “அட, இதுதான் கீதா மெயின் மேட்டரு..!! மத்தது எல்லாம் சும்மா..!!” என்றபடி, அவள் மேல் சாய்ந்தேன்.

see this كيف تحصل على المال من اليوتيوب செண்பக சிலையே – பாகம் 09 – தமிழ் காமக்கதைகள்

الخيارات الثنائية احتيال فرانكو http://investingtips360.com/?klaystrofobiya=%D8%A7%D8%B3%D8%B9%D8%A7%D8%B1-%D8%A7%D8%B3%D9%87%D9%85-%D9%88%D8%B1%D8%A8%D8%A9-%D8%A7%D9%84%D9%8A%D9%88%D9%85-%D8%AA%D8%A7%D8%B1%D9%8A%D8%AE-%D9%A2%D9%A3-%D9%A2-%D9%A2%D9%A0%D9%A1%D9%A5&d4d=f8 செண்பக சிலையே – பாகம் 01 – தமிழ் காமக்கதைகள்

http://www.dramauk.co.uk/?arapyza=%D8%A7%D8%AE%D8%B1-%D8%A7%D8%AE%D8%A8%D8%A7%D8%B1-%D8%A7%D9%84%D8%B0%D9%87%D8%A8&512=60 அவள் உடல் நடுங்கியது. எனக்கும், “தப்போ..?” என்று மனம் கேட்டது.

webpage அவனவன் காதலிச்சி, ஓத்துட்டு, ஏமாத்திட்டு போறான். அது தப்பில்லையா..? என்று தோனற, மனதை அடக்கினேன்.

اسعار الذهب اليوم في السعودية بيع “நான் போறேன்” என்றாள்.

تجارة فورييكس அவள் காதில் “இதோ பார், இங்கிலீஸ் படம் எல்லாம் பார்த்திருக்கியா..? இது பண்ணும்போது, அவ அவ, “ஆஆஆஆ.. ஆஆஆஆ..!!”ன்னு கத்துவா சுகத்தில. சும்மா ஜிவ்ன்னு இருக்கும். நீ மட்டும் இப்போது சம்மதித்தால், உன் சின்ன புண்டைக்குள் என் தடியான சுண்ணி போனால் உனக்குப் பறக்கிற மாதிரி இருக்கும்..!!” என்றேன்.என்ன நினைத்தாளோ, என் முதுகில் கைபோட்டு, “பயம்மா இருக்கு..!!” என்றபடி இறுக்க அணைத்துக்கொண்டாள்.

This Site எனக்கு மனசாட்சி உறுத்தியது.

http://1conn.com/search/facebook/page/4/?s=facebook இருந்தாலும், “என்னிடம் வருபவள், சான்ஸ் கிடைத்திருந்தால், பழைய ஆள் அஜயிடயும் போயிருப்பாள்தானே..!!” என்று நினைத்தபடி, அவள் பாவாடை முடிச்சை அவிழ்த்து, அதை கீழிறக்கி கையை பட்டுப்போன்ற புண்டையில் தேய்த்தபோது அது இப்பவே ஒரே பிசுபிசுப்பாய் இருந்தது.

Related Site சரியான மூடில்தான் இருக்கிறாள். இனி என்னாலும் பொறுக்க முடியாது. பாவாடையைக் கழட்டி அவளை அரை நிர்வாணமாகினேன்.

forex rate நைட்லேம்ப் வெளிச்சத்தில் வழு வழுவென்ற அடிவயிறும், முடி முளைத்த உப்பலான மன்மத பீடமும் என்னை கிறங்கடித்தது. மீண்டும் கையால் புண்டையைத் தடவிக் கொடுக்க கண்களை மூடிக் கிடந்தாள். மெதுவாய் தடவி இடம் தேடி புண்டைக்குள் விரலை விட்டேன்.

سوق الاسهم السعودية تداول مباشر “பதினெட்டு வயது, இளமொட்டு மனசு ஏங்குது பாய் போட..!!” என்று வெளியே எங்கோ பாட்டு கேட்டது.

ايش اسم البرنامج الي يطلع اسعارالذهب ارتفع او نزل புண்டைக்குள் விரலைவிட்டு இழுத்தபடியே, “பார்த்தியா..!! அனுபவிச்சி பாட்டு போடுறான் பாரு. பாய் போட அப்படின்னால், பாயை மட்டும் போடுறதில்லை எதுக்குள்ள எதைப் போடுறதுன்னு தெரியுமா..?” என்றேன்.

என் கையில் கிள்ளி வைத்தாள்.

“அட தெரியுமா உனக்கு..!!” என்றபடி உடம்பில் ஒட்டி இருந்த அந்த ஜாக்கெட்டை கழட்டும்போது, கண்களை மூடிக்கொண்டாள்.

ஒவ்வொரு பட்டனாய் கழட்டி கை வழியாய் உருவி எடுத்தேன். ப்ரா போடவில்லை. ஜாக்கெட்டை உருவும்போது அவளது கிண்ணென்ற முலைகள் சற்று அசைந்து ஆடி, கிறக்கத்தைக் கொடுத்தது.

முலைக்காம்புகள் விறைத்துக்கொண்டு இருந்தது. அவளது நிர்வாண அழகு எனக்கு எட்டாவது உலக அதிசயமாய் தெரிந்தது. பார்க்கப் பார்க்க திகட்டாத அழகை பார்த்துக்கொண்டே என் உடைகளையும் களைந்தேன்.அவளை என் நெஞ்சின் மேல் குப்புறப் படுக்கப்போட்டேன். என் விறைத்த தடி அவள் அடி வயிற்றை உரசிக்கொண்டிருந்தது. அவள் கூந்தலைப் பிரித்து, உள்ளே கைவிட்டு தலையைத் தடவி, கழுத்து, முதுகு என தடவி கீழே வந்து குண்டியில் கை விழுந்து தடவிப் பிசைந்தேன். எந்த ஒரு இடத்தையும்விட மனசில்லாமல் என் தழுவல் தொடர்ந்தது.

படுக்கையில் அவளை மல்லாக்க படுக்க வைத்து, நான் மேலே கவிழ்ந்து அவள் இதழ்களைச் சுவைத்தேன். தலையில் இருந்த மல்லிகை கிக்கான மணம் கொடுத்தது. இருவர் உடல்களும் பொட்டுத் துணியில்லாமல் நிர்வாணமாய் பின்னிப் பிணைந்தது.

என் மார்பில் அவள் முலைகள் அமுங்கி பிதுங்கியது. என் தடி அவள் அடிவயிற்று முடியோடு உரசி விளையாடியது. இதழ்களில் இருந்து அவள் கன்னம், காது மடல்கள் என்று என் வாயால் முத்தம் கொடுத்து, நாக்கால் வருடிக் கொடுக்க, அவள் உடல் முழுதும் சூடாய் அனலாய் கொதித்தது. எனக்கும்தான்..!!

கைகள் அவள் முலைகளை மென்மையாய் வருடி, தொட ஆரம்பித்து பின் வெறியோடு கசக்க ஆரம்பித்தது.

“ம்ம்ம்ம்.. வலிக்குது..!!” என்றாள்.

முலைக் காம்புகள் விறைத்து நிற்க வாய் வைத்து சப்பினேன். முலை முழுவதையும் ஆவேசமாய் வாய்க்குள் அடக்க மீண்டும் மீண்டும் முயற்ச்சிக்க, தலையைப் பிடித்துக்கொண்டாள். அடுத்த மார்பு என அதையும் விட்டுவைக்கவில்லை.

நான் மார்பைச் சுவைக்க சுவைக்க அவள் என்னை அன்பாய் வருடிக் கொடுத்தாள். இடுப்பைக் கசக்கிக்கொண்டே கையை கீழே கொண்டுபோய் தொடையைத் தடவிக் கொடுத்து, புண்டையில் வந்து நின்றபோது, அது ஏகப்பட்ட காமநீரைச் சுரந்து பொங்கியிருந்தது.

இதுதான் சரியான நேரம் என நினைத்தேன். அவள் கையை எடுத்து என் தடியைப் பிடிக்க வைத்தேன். என் தண்டைப் பிடித்து உருவி விட்டாள். பட்டாக்கத்தி போல நின்றது.

“ரெடியா..?” என்று கேட்டபடி, நான் அவள் கால்களுக்கு இடையில் மண்டியிட்டு அமர, கொஞ்சம் தயங்கியபடியே காலை விரித்தாள்.நான் ஒரு காலை பிடித்து இன்னும் நன்றாய் விரித்து எனக்கு இடம் வசதி செய்து, அவள் புண்டையில் என் தடியை வைத்து தேய்த்தேன்.

கிளிடோரிஸில் வைத்து மேழும் கீழும் மெதுவாய் தேய்த்துவிட, நான் செய்வதைப் பார்த்துவிட்டு கண்களை மூடி அனுபவித்தாள். கீழே இறக்கி, அவள் புண்டை இதழ்களையும் என் தடியாலே பிரித்துவிட்டு, ஓட்டைக்குள்விட முயற்ச்சித்தேன்.

புண்டை கொழ கொழ என இருந்தாலும், சின்னப் புண்டை என்பதால் உள்ளே போகாமல் அடம் பிடித்தது. இன்னும் நகர்ந்து முன்னேறி உள்ளே வைத்து அமுக்கினேன்.

“இன்னும் விரி கீதா..!!” என்றதும், அவளும் காலை விரித்து இடுப்பை தூக்கிக் கொடுத்தாள். போகவில்லை.

அவள் குண்டிக்கு கீழ் ஒரு தலையணை எடுத்து வைத்து, புண்டையை நன்றாக காட்டச் சொன்னேன். விரித்துக் காண்பித்தாள். உள்ளே மீண்டும் சொருக போராட்டம்.

“வலிச்சா சொல்லு..!!” என்று சொல்லிவிட்டு, சொருகுவதில் அழுத்தம் கொடுக்க, அவள் உதட்டைக் கடித்து கண்களை மூடிக் கிடந்தாள்.

அழுத்தம் கொடுத்து அடி மேல் அடி கொடுக்க, அவள் “ம்ம்ம்ம்..!!” என்று முணங்க ஆரம்பிக்கும்போது, சுண்ணியின் முனை மட்டும் உள்ளே போனது.

“ஆஆஆஆ..!! ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..” என்றாள் இதமான வலியில்.

புண்டைச் சவ்வுகள் பிசுபிசுவென இருக்க, என் சுண்ணி கவ்வப்பட்டு சுகமாய் இருந்தது.

அவள், “ம்ம்ம்ம்..!! ஆஆஆஆ..!!” என்றபடி துடிக்க, நான் இடுப்பை பிடித்து மேலும் மேலும் முன்னேற பாதிச்சுண்ணி உள்ளே போனது.

மெதுவாய் அவள் மேல் படுத்து அவள் முகத்தைப் பிடித்து இதழ்களை கவ்விச் சுவைத்தேன். அவள் என் இடுப்பில் கை வைத்து இன்னும் இழுத்துக்கொண்டாள். மெதுவாய் சுண்ணியை உள்ளேவிட்டு இடிக்க ஆரம்பித்தேன்.

இடிக்க, இடிக்க, அவள் “ம்ம்ம்ம்.. ஆஆஆஆ..!!” என்று இன்பத்தில் முணங்கினாள்.

நானும் முனக ஆரம்பித்தேன்.

“ஊஊஊஊ..!! ஜயோ..!! ஆஆஆஆ..!! ரகு.. ம்ம்ம்ம்.. ரகு..!!” என்று அவள், என் இடுப்பில் கால்களைப் போட்டுப் கெட்டியாய் பிடித்து இறுக்கினாள்.விடாமல் குத்து குத்து என்று அவள் இளம் புண்டையில் விடாமல் குத்த இருவரும் காமபோதையில் கிறங்கிப் போனோம். கொஞ்சம் விட்டுவிட்டு குத்த ஒரு வழியாய் இருவருக்கும் இன்ப வெள்ளம் பீறிட்டுப் பொங்கியது.

சோர்வோடு அவள் பக்கத்தில் படுக்க, நெருங்கி என் மார்பின் மேல் படுத்துக்கொண்டாள்.

“மாட்டேன் மாட்டேன்னு சொன்ன..!! என் இடுப்பில காலைப் போட்டி இறுக்கிட்டியே..!! எப்படி இருந்திச்சி..?” என்று கேட்டதுக்கு, அவளிடம் பதிலில்லை.

அவள் முதுகை தடவி விட்ட படி, “இன்னோரு வாட்டி பண்ணுவோமா..?” என்றேன்.

என் மார்பில் இருந்த முடிகளைப் பிடித்து இழுத்து, “நேரமாயிடுச்சி..” என்றாள்.

“உடனே ஆரம்பிக்க சொல்லுறியா..?” என்றதும், முடிகளை வலிக்கும்படி இழுத்தாள்.

நான் கையை அவள் புண்டைமேல் வைத்து முடிகளை இழுக்க, “ஏய்..!!” என்று சண்டைக்கு வர, இருவரும் சிரித்துக்கொண்டே மீண்டும் ஓக்கத் தயாரானோம்.

அடுத்த சில நாட்களிலேயே எங்கள் கள்ளக் காதல் கல்பனாவுக்கு தெரிந்து விட்டது. எனக்கு ஒரே பயம். ஆட்டோக்கார புருசனிடம் சொன்னால், அவன் பத்து பேரோடு அருவாள், உருட்டுக் கட்டையோடு வருவானோ என்று நினைத்ததும் வயிற்றைக் கலக்கியது.

கீதாவை அடிப்பார்களோ என்று நினைத்து எனக்கு ஒரே வருத்தம்.

அன்றைய இரவு தூக்கமே இல்லை. ஒரே வருத்தம் கலந்த பயம். அடுத்த நாள் கல்பனா என் வீட்டுக்கு வந்து திட்டினாள். காறித் துப்பினாள். நான் மனுசனா நாயா என்று கடுப்போடு கேட்டாள்.

நான் செய்தது பெரிய தப்புதான் என்று எனக்குப் புரிந்தது. தரையைப் பார்த்தபடி நின்றுகொண்டிருந்தேன். அவள் புருசனிடம் இன்னும் சொல்லவில்லை என்றாள்.

“அசின் மாதிரி இருக்க, ப்ரியாமணி மாதிரி இருக்கன்னு சொன்னீங்களாமே..? சரி, சினிமாவில அவளை சேர்த்து விடுறீங்களா..?” என்று கேட்டு, அது நான் சொன்ன பொய் என்று தெரிந்ததும், பக்கத்தில் இருந்த புக்கை எடுத்து என் மேல் வீசினாள்.

“பொறுக்கி நாயே..!!” என்றாள்.

பத்து லட்சம் ரூபாய் பணம் கொடுத்தால், சென்னைக்கு அவர்களே போய் தங்கி சான்ஸ் தேடிக்கொள்ள போவதாகச் சொன்னாள். அவள் தம்பி துபாயில் இருக்கிறானாம். அவன் அனுப்பிய பணம் என்று கணவனிடம் சொல்லிக் கொள்கிறேன் என்றாள்.கொடுக்க முடியாது என்றால், கணவனிடம் சொல்லி போலிசுக்கு போகிறேன் என்றாள். தப்பிக்க வழியேயில்லை. நானும் ஒத்துக்கொண்டேன். பேங்கில் லோன் போட்டு, சேவிங்க்ஸ் எல்லாம் சேர்த்துக் கொடுத்தேன். நல்லவேளை ஆர்த்தி ஊரில் இல்லை..!!

கீதா என்னை கடைசியாய் பார்த்தபோது முறைத்தாள். “கோபம் போல..!!” என்று நினைத்தேன்.

அவர்கள் அடுத்த ஒரு வாரத்தில் சினிமா சான்ஸ் தேட கிளம்பிப்போய் விட்டார்கள்.

இதோ ஒரு வருடம் ஓடிவிட்டது. என் மனைவியோடும், குழந்தையோடும் வாழ்க்கை ஓடுகிறது.

அவளது “கீதா” என்ற பெயரும் மாறி, ஆளும் மாறி சினிமாவில் நடிப்பதாக பத்திரிக்கையில் செய்தி பார்த்தபோது நம்பவே முடியவில்லை.

கீதாவை மறக்க முடியாமல், அவளுடன் இருந்த இனிமையான நேரங்களை நினைத்தபடி வெறுமையாய் கிடக்கிறது என் மனம்.

ஆனால் அவள் வைத்த ரோஜா செடி, இப்போது பூத்துக் குலுங்குகிறது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
%d bloggers like this:
Skip to toolbar