அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 03 – Tamil Amma Magan Kathaigal

ரவி சென்றதும் சாந்திக்கு பயங்கர மனக்குழப்பம், இரவில் தூக்கம் இல்லை. “நல்லா தான வளத்தோம்…எப்படி இப்படி மாறினான்…நா அவன் அம்மானு கூட பாக்காம…இப்படியா அசிங்கமா சீ…”

ஒரு பக்கம் மனம் இப்படி சொன்னாலும், மறுப்பக்கம்

“ஏன் என்ன போய் அந்த மாதிரி பார்த்தான்…நா அழகா இல்லேனு தான் என்னோட புருஷனே என்ன விட்டு போய்ட்டான்…இப்படி கருப்பா, குண்டா இருக்கிற என் மேல அவனுக்கு அப்படி என்ன ஆசையோ….ஒரு வருஷமாவே அவன் லீவுக்கு வரும் போதெல்லாம் என்ன பாக்குற பார்வையே ஒரு மாதிரி தான் இருக்கு…குனியும் போதும், நடக்கும் போதும் கண்டகண்ட இடத்தை பாக்குறான்….இதெல்லாம் ரொம்ப தப்பு…”

இப்படி மனஓட்டம் போய் கொண்டே இருக்கும் போது அவளை அறியாமல் ரவியின் பார்வை அவள் உடம்பில் மேய்கின்ற காட்சியை நினைத்து பார்த்தாள், அவளை அறியாமல் ஒரு விதமான உணர்ச்சி அவள் புண்டையில் ஏற்பட்டது. அடக்கி கொண்டு, என்ன ஓட்டத்தை மாற்ற பழைய வார இதழை படித்தாள், கொஞ்சம் நேரம் கழித்து தூங்கினாள். ஆனால் நாட்கள் செல்ல செல்ல ரவியின் நினைப்பு அதிகமானது, தாயின் நினைப்புதான்.ஆனாலும் இரவில், ரவியின் ஆசையான பார்வை அவள் உள்ளே தூங்கிக்கொண்டிருக்கும் காம ஆசையை தட்டி எழுப்பியது. ரவி ஆசையாக தோட்ட இடுப்பை தொட்டு பார்த்தாள். சதை பிடிப்போடு கெட்டியாக இருந்தது, லேசாக தடவினால்…ஒரு விதமான கிளர்ச்சி வந்தது, சேலையை லேசாக இறக்கி விட்டால், தொப்புள் மேலே நல்ல தேய்த்தாள்…சுகமாக இருந்தது….மெல்ல தொப்புள் உள்ளே விரலை விட்டாள், நன்றாக தொப்புளுக்குள் ஆட்டினாள்…புண்டையில் நீர் சுரந்தது, அரிப்பு கூடியது…விரலை தொப்புளுக்குள் வைத்து இன்னும் அழுத்தினாள்,

லேசாக முனங்கினாள் “ஆஹ்ஹ்ஹ்” உதட்டை கடித்தாள். புண்டையின் தேவையை அறிந்து, பாவாடையை மேலே தூக்கினாள், பெருத்த தொடைகளை விரித்து, ஈரமான புண்டை மேலே வைத்து தேய்த்தால் “ஆஹ்ஹ்ஹ் ம்ம்ஹ்ஹ்ஹ ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” தேய்க்க தேய்க்க சுகமாக இருந்தது….புண்டையில் நீர் பீச்சியடித்தது. தலையோ சுற்றுவது போல் இருந்தது அவளுக்கு. இப்படி சுகம் தனக்கு எப்போது கிடைத்தது என்று அவளுக்கு நினைவில் இல்லை. அவள் மனம் உண்மையை ஒரு வழியாக ஒத்து கொன்றது,

ரவி தன் மீது செலுத்தும் கவனம் அவளுக்கு மிகவும் தேவை என்று, தன் மீது யாரும் இவ்ளோ ஆசை பட்டது இல்லை. அந்த உணர்வு சாந்திக்கு ஒரு விதமான கிளர்ச்சியை கொடுத்தது. ரவி தன்னை காமோதோடு பார்க்கும் பொது எவ்ளோ கோவம் வந்ததோ அதே அளவுக்கு அவள் உள்ளே கிளர்ச்சியும் பண்ணியது. அதை வெளி காட்டிகொல்லாமல் எவ்ளோ நாள் தான் மறைப்பது?

வெகு சீக்கிரமே, அவள் மனம் ரவியின் நடவடிக்கையை நியாய படித்துயது “அப்படி என்ன தப்ப பண்ணிட்டான்….எல்லாம் வயசு கோளாறு…கொஞ்சம் வருசத்துல கல்யாணம் ஆச்சுன்னா இல்ல எவலையாச்சும் காதலிச்ச எல்லாம் மாறிடும். அப்படி என்ன தான் என் மேல இருக்கோ…இருந்தாலும் பாக்குறதுனால என்ன தப்பு”. ரவி வீட்டை விட்டு சென்று ஒரு மாதம் மேல் ஆகி விடாது, இந்த இடைப்பட்ட நாட்களில் இருவரும் பேசி கொள்ளவே இல்லை. சாந்தி ஒரு முடிவு பன்னாள்.சனிக்கிழமை காலை, சுமார் 7 அளவில் ரவியின் வீட்டின் கதவில் யாரோ தட்டும் சத்தம் கேட்டது. ரவி அரை தூக்கத்தோடு எழுந்து கதவை திறந்தான், அவனுக்கு இன்ப அதிர்ச்சி “அம்மா….நீ எப்படி இங்க….”

சாந்திக்கு ரவியை பார்த்ததும் சந்தோசம் தாங்கமுடியவில்லை, இருந்தாலும் எதுவும் வெளிகாட்டிகொல்லாமல், பொய் கோபத்துடன் “என்ன பண்றது….பெத்த மனம் சும்மா இருக்குமா…உன் நினைப்பு வந்துச்சு….”

“சோபால உட்காருங்க மா…எனக்கும் மட்டும் உன் நினைப்பு இல்லையா, நா உன் phonuku எத்தனை தடவ கால் பண்ணேன், நீ தான் எடுக்கவே இல்ல.”

“சரி அத பத்தி எதுக்கு பேசிட்டு…வீடு ஏண்டா இப்படி குப்பை மாதிரி இருக்கு…”

“என்ன பண்றது என் அம்மா என்கூடவே இருந்தா, cleanaa இருக்கும்…”

சாந்தி லேசாக சிரித்து கொண்டு “ஆரம்பிச்சிட்டியா உன்னோட கதைய”

ரவிக்கு பயங்கர சந்தோசம் அதை பார்த்ததும்.

“வீடு குப்பை தொட்டி மாதிரி இருக்கு, துடைப்பத்தை எடு”

ரவி எடுத்து குடுத்தான், அதை வாங்கி கொண்டு. சாந்தி சேலையை மேலே தூக்கி இடுப்பில் சொருகினாள், பெரிய தொடைகள் வாழை மட்டை போல் வளுவளுப்பாக இருந்தது.

சாந்தி எதிர்பாத்தது போலவே ரவியின் பார்வை அவள் தொடையின் மீது இருந்தது. சாந்திக்கு உள்ளுக்குள் சந்தோசம், வெளி காட்டி கொல்லாமல், கோவமாக, “என்னடா மசமசன்னு நின்னுகிட்டு, கீழ இருக்கிற உன்னோட புக்ஸ், பேப்பர் எல்லாம் எடுத்து வை, அப்புறம் நா ஏதாவது தெரியாம குப்பை தோட்டையில போட்டேனா என்ன குறை சொல்லாத ”

ரவிக்கு ஒண்ணுமே புரியல, இருந்தாலும் அவன் எதிர்பாத்ததை விட அம்மைன்னும் கவர்ச்சியாக இருந்தால், இதுவும் அந்த தொடைகள் ரெண்டும் வா வா என்று இழுத்து. ஆனால் இந்த தடவை ரவி சுதாரிப்பாக இருந்தான், ஏதாவது ஏடாகூடமா பண்ணி மறுபடியும் அடி வாங்க அவனுக்கு விருப்பம் இல்லை. பார்ப்பது மட்டும் போதும் என்று எண்ணினான்.

ரவி ஒவ்வரு பொருளாக எடுத்து வைத்தான், சாந்தி நான்றாக குனிந்து தரையை கூட்டினால், மொலைகள் ரெண்டும் ரவிக்கையின் உள்ளே கொப்பரை தேங்காய்கள் போல் தொங்கி கொண்டு அங்கும் இங்குமாக ஆடியது. ரவியின் சுன்னி அந்த காதசியை கண்டதும் ஏறியது. சாந்தி லேசாக நோட்டம் விட்டால், ரவியின் பார்வை முலைகளின் மேல இருப்பதை கவனித்தவள், கொஞ்சம் நிமிர்ந்து“என்ன வெயில் இந்த ஊர்ல காலையிலே இப்படி கொதிக்குது….” முந்தானை எடுத்து கழுத்தின் அருகே வேர்வையை துடைத்தாள்.

“ஆமா…நம்ம ஊரு மாதிரி இருக்காது….” என்று சொன்னான்.

சாந்தியின் முலை காம்புகள் ரவியின் பார்வையால், அரிப்பெடுத்தது. அந்த உணர்வு அவளுக்கு கிளுகிளுப்பாக இருந்தது, மீண்டும் நன்றாக நிமிர்ந்து, ரவிக்கையை அட்ஜஸ்ட் செய்தால், அரிப்பு சற்று குறைந்தது. சாந்தி திரும்பி நின்றாள், அவள் இடுப்பும் குண்டியும் ரவியின் பக்கம் இருந்தது.

ரவி அதை பார்த்ததும் கொஞ்சம் கிட்ட சென்றான், இடுப்பு மதிப்பின் மேல் இருக்கும் வேர்வை துளியை நாக்கால் சுவைத்து துடைக்கலாம் என்று யோசித்தான், அவன் மனதில் அன்று அம்மாவிடம் வாங்கிய அரை ஞாபகம் வந்தது. பார்க்க மட்டும் செய்தான். சாந்தி குனிந்தாள், பெருத்த குண்டி நல்ல வளைந்து, புடைத்து கொண்டு ரவியை பார்த்தது. ரவிக்கு அங்கையே விந்து வருவது போல் இருந்தது.

கூட்டிய பின், சேலையை இறக்கி விட்டு sofaavil அமர்ந்தாள் “வந்த உடனே எனக்கு வேலை வெச்சுட்ட….”

“சாரி மா…நீங்க ஏன் இப்பவே இத பண்ணனும்…கொஞ்சன் ரெஸ்ட் எடுத்து அப்புறம் பண்ணலாம்ல. நீங்க ரெஸ்ட் எடுங்க, நா டிபன் வெள்ளில ஆர்டர் பண்றேன்.”

“சரி டா, நா குளிச்சிட்டு வரேன்….உடம்பு பூரா வேர்வையா இருக்கு.”

சாந்தி குளிக்க கிளம்பினாள். சாந்தி குளிக்கும் பொது, நடந்ததை எண்ணி சந்தோச பட்டாள். அவள் மனம் இவ்ளோ நாள் எதற்காக ஏங்கியதோ அது கிடைத்தது. ரவி தன் உடம்பை ஆசையாக ரசிக்கும் பொது, அவள் உடம்பு அவள் சொல்வதை கேட்பதாக இல்லை என்பதை உணர்ந்தாள். காலை விரித்து புண்டையை பார்த்தல், அந்த அடர்ந்த காட்டுக்குள் நீர் வடிந்து கொண்டு இருந்தது. விரல்களை வைத்து தேய்த்தால், இவ்ளோ நாள் அவள் இழந்த சுகத்தை இப்போது தான் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அனுபவிக்க ஆரம்பித்தாள்.சாந்தி வெளியே வந்ததும், ரவி பாத்ரூம் உள்ளே உடனே சென்றான். ஏன் சென்றான் என்பது அவனுக்கு மட்டுமே தெரிந்த விஷயம். அம்மாவின் ஆளுக்கு ரவிக்கையை தேடினான், கதவின் அருகே தொங்கி கொண்டு இருந்தது, அதை எடுத்து நல்ல மோந்து பார்த்தான் வேர்வையில் நெடி தூக்கியது, முகத்தில் வைத்து தேய்த்து சுண்ணியை ஆட்டினான். “அம்மா ஆஅஹ்ஹ்ஹ ” என்று விந்து வெளியே வந்தது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar