பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 304 – தமிழ் காமக்கதைகள்

நசீமாவின் கண்கள் சரிந்து பார்வை கதவுப் பக்கம் சென்றது. அவள் மீது படுத்து அவளின் பஞ்சு முலைகளை மெத்தென அழுத்தியபடி அவளின் சிவந்த பட்டுக் கன்னத்தில் அழுத்தி முத்தமிட்டான் சசி. அவள் கன்னச் சதை குழைந்து அவன் உதடுகளை உள் வாங்கியது. அவள் ஒரு கை அவனுடலை தழுவியது.

பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 305 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 303 – தமிழ் காமக்கதைகள்

இன்னொரு கையை கதவை நோக்கி நீட்டினாள்.
“ம்.. ம்ம்”
“என்ன நசீ?”
“கதவு தெறந்திருக்கு”
“சாத்திடவா?”
“சாத்திட்டு..?”


“சாத்திட்டு?”
“என்ன பண்ண போறீங்க?”
“இந்த அழகு புஜ்ஜுவை சாப்பிட போறேன்”
“வேணாம்ம்”
” ஏன்..?”
“டைமாகுது.. புவி வந்துருவா”
“சே.. அவ வர இன்னும் நேரமாகும்” அவள் முகத்தை நேராக்கி சிவந்து பிளந்த அவளின் மெல்லிய ரோஜா இதழில் முத்தமிட்டான்.

“வேணாமே ப்ளீஸ் ” அவன் கண்களை பார்த்தபடி முனகினாள்.
“என்ன வேணாம்?”
“எதுவும்..”
“எதுவும்னா.. உன் ட்ரஸ்.. இன்னர்ஸ் எல்லாமா?”
“ச்சீ.. ஆளைப் பாருங்க..” சிணுங்கினாள்.

சசி கடுமையாக கிளர்ந்தான். அவன் உறுப்பு திடமாகி அவளின் அந்தரங்க ஏரியாவை முட்டியது. அவள் மூக்கில் தன் மூக்கைத் தேய்த்தான். அவளின் வெப்ப மூச்சுக் காற்றை முகர்ந்து கிறங்கினான்.

“அனேகமா இதான் கடைசினு நெனைக்கறேன்”
“ஏன்?”
“உனக்கு மேரேஜ் பிக்ஸாகிட்டா.. அப்றம் நீ என்னையெல்லாம் கண்டுக்க மாட்ட..”
“அப்படி எல்லாம் இல்ல…” உதடுகளை குவித்து அவன் உதட்டில் முத்தமிட்டாள்.
“எப்பயும் நான் ஐ லவ் யூ தான்”
“தேங்க் யூ..” மெல்ல அவள் கீழுதட்டைக் கவ்வி சுவைத்தான். அவன் கழுத்தை வளைத்து இறுக்கினாள்.

சசியின் உதடுகள் ஆர்வமாக நசீமாவின் இதழை உறிஞ்சி தேனறுந்தின. அவள் கண்கள் கிறங்க அரைக் கண்ணில் அவனைப் பார்த்தபடி மெல்ல உதடுகளை பிரித்து தன் நாக்கை நீட்டி அவன் வாயில் நுழைத்தாள். அவன் உதடுகள் அவளின் இதழை விட்டு ரோஜா நிற நாக்கை கவ்வின. வாயை பிளந்து காட்டினாள். அவள் எச்சிலை உறிஞ்சிய சசியின் இடுப்பு அவளின் இன்ப மேட்டை அழுத்தி நசுக்கியது. தன் பெண்மை நசுக்கப்பட்டதில் அவளின் காம உணர்ச்சி கிளர்ந்து எழுந்தது. தன் நாக்கைதனியே பிரித்து அவன் வாய்க்குள் தள்ளியபடி தொடைகளை அகட்டி அவன் கால்களை பிண்ணினாள்.

நசீமாவின் இனிப்பான வாயை ஆழமாகச் சுவைத்து நிமிர்ந்தான். அவள் கண்களைப் பார்த்தான். அவளும் கிறக்கமாக அவன் கண்களைப் பார்த்தாள்.

“லவ் யூ ஸோ மச்டி செல்லம்”
“மீ டூ டார்லிங்..”
“நீ வேணும் எனக்கு..”
“ம்.. ம்ம்”
“முழுசா..” புர்காவின் மறைவில் குட்டி மலை போல எழுந்து நிற்கும் அவள் முலைகளை இரு கைகளிலும் பிடித்து பிசைந்தான்.
“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..” சிணுங்கினாள் “கதவ சாத்திருங்க ப்ளீஸ்..”

மீண்டும் அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு அவள் மீதிருந்து எழுந்தான். அவள் அப்படியே கிடந்தாள். அவள் காலடியில் சரிந்து கட்டில் விளிம்பில் படுத்து அவளின் புண்டை மேட்டில் பர்தா மீது அழுத்தி முத்தமிட்டான். நசீமா இடுப்பு சிலிர்த்து நடுங்க அவன் தலையைப் பிடித்தாள். அவன் முகத்தை அவளின் புண்டை மேட்டில் சில நொடிகள் தேய்த்து கிறங்கினான். ஆசை ஆசையாய் முத்தமிட்டான். பின் எழுந்து நடந்து போய் கதவைச் சாத்தி திரும்பி வந்தான்.

மல்லாந்து படுத்திருந்த நசீமா இரு கால்களையும் நிமிர்த்தி வைத்திருந்தாள். அவள் உடலை பர்தா முழுவதுமாக மூடியிருந்தது. அவள் காலருகில் கட்டிலில் உட்கார்ந்தான். அவள் காலை தடவினான்.

“கோஷாவ கழட்டிரலாமே செல்லம்?”
“வேண்டாமே..”
“வொய்..?”
“எனக்கு டைமில்லப்பா..”
“வீட்டுக்குதானே போகப் போறே..?”
“ம்.. ம்ம்.. இருந்தாலும்.. ரொம்ப டைம் எடுக்க வேண்டாம்..”
“அப்றம் எப்படி மா..?”
“இப்படியே….” என்றபடி கீழே இருந்த புர்காவை தன் இரண்டு கைகளிலும் பிடித்து.. குண்டியை தூக்கி மேலே ஏற்றினாள்.

உள்ளே அவள் பிளாக் லெக்கின்ஸ் போட்டிருந்தாள். அவள் கால்களின் திரட்சி அதில் அபாரமாக கவர்ச்சி காட்டியது. இடுப்புவரை புர்காவை ஏற்றி டாப்ஸை ஒதுக்கி தன் லெக்கின்ஸ் தொடை இடுக்கை காட்டினாள். அவளின் பன் மேடு அழகாய் உப்பியிருந்தது. அதை பார்த்ததும் அவன் நாக்கில் எச்சில் ஊறியது. அவள் கால்களை பிடித்து விரித்தான். அவள் தொடைகளை அகட்டி இடுப்பில் இருந்த லெக்கின்ஸை கீழே தள்ளினாள். அவளின் வெயில் படாத அடி வயிறு பளிச்சென்று மின்னியது.

ஆர்வமாக அவள் தொடை நடுவில் சரிந்தான் சசி. அவளின் கருப்பு ஜட்டியின் எலாஸ்டிக்கை ஒரு விரலால் பிடித்து கீழே இழுத்தான். நசீமா இடுப்பை தூக்கினாள். ஜட்டி நழுவி கீழே வந்தது. அவள் பெண்ணுறுப்பின் மேட்டில் துளி முடிகூட இல்லாமல் பளிச்சென்று சுத்தமாக இருந்தது.

“வாவ்..” வியப்பை காட்டினான்.
“என்ன?” மெல்ல கேட்டாள்.
“பளபளனு வெச்சிருக்க.. ப்ரெஷ்ஷ்ஷ்ஷா..”
“ம்.. ம்ம்.. நீங்க பாக்காததா..?”
“எத்தனை முறை பாத்தாலும் அலுக்கறதே இல்லையே.. இந்த தேவதையோட அந்தரங்க வெடிப்பு..” அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பை லெக்கின்ஸில் பார்த்து சில நொடிகள் ரசித்தான். விரித்து போட்ட தொடைகளின் நடுவில் அற்புதமான ஒரு அழகுத் தீவு.. !!

அவன் வெறித்து பார்ப்பதை உணர்ந்து நசீமா வெட்கத்துடன் தன் பெண்மை வெடிப்பை கை வைத்து மறைத்தாள். அவள் கையை பிடித்து மெல்ல விலக்கினான்.
“மறைக்காத செல்லம்”
“இப்படியா பாப்பாங்க?”
“கண்ணை பறிக்கற அழக வேற எப்படி பாக்கறது?”
“எப்படியும் பாக்க வேண்டாம்..”
“ஹ்ஹா.. ஸ்ஸ்ஸ்”

முகத்தை அருகில் கொண்டு போனான். ஈரம் கசிந்து விட்ட அவள் பெண்ணுறுப்பின் காமநெடி அவன் சுவாசத்தை ஆக்ரமித்தது. அந்த இனிய வாசணையை நுகர்ந்தபடி விரலால் அவளின் உப்பிய புண்டை மேட்டை வருடினான். நசீமா சிலிர்த்து அவன் தலையை தடவினாள். அவள் உடல் சூடாகி இன்னும் சிவந்தது.

நசீமாவின் ஜட்டியை மெல்ல கீழே இறக்கினான் சசி. அவளின் அழகுப் புழை வெடிப்பு பிதுங்கிய சதையுடன் அவன் பார்வைக்கு விருந்தானது. அவள் டாப்ஸை இன்னும் கொஞ்சம் மேலே இழுத்து தன் வயிறு முழுவதையும் அவனுக்கு காட்டினாள். அவன் உதடுகள் அவள் புழையை முத்தமிட்டன. இன்ப அதிர்வில் அவள் சிலிர்த்து இடுப்பை வெட்டினாள்.. !!

“ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் “

error: Content is protected !!
%d bloggers like this: